Fréttir

Auglżsing frį fjįröflunarnefnd

Teikning eftir Söndru Oddsdóttur
Teikning eftir Söndru Oddsdóttur

Į vefsķšu fjįröflunarnefndar er auglżsing meš żmsum varning sem nefndin hefur til sölu, smelltu hér til aš skoša auglżsinguna.

 

Fjįröflunarnefnd Ķslenskrar ęttleišingar

Ķ įr ętlar fjįröflunarnefnd ĶĘ aš gefa śt jólakort.
  
Sandra Oddsdóttir, fędd į Sri Lanka, teiknaši fyrir okkur kortiš en aušveldlega mį lķma inn ķ žaš mynd af litlum gullmolum žegar žaš į viš. Tķu kort kosta 1000 kr.

Vinsamlega pantid tķmanlega meš žvķ aš senda póst į heimur@mt.is eša hringiš į skrifstofuna ķ sķma 588 1480 og athugiš aš benda vinum og vandamönnum į žennan möguleika ef žeir vilja styrkja gott mįlefni meš kortaskrifum sķnum. 

Kortin verša send śt um mišjan nóvember en viš getum tekiš į móti kreditkorta greišslum ķ gegnum sķma frį 10.nóv.- 10.des. Kostnašur viš sendinguna fer eftir stašsetningu móttakanda. 


Fjįröflunarnefnd vill leitast viš aš styrkja verkefni ķ žeim löndum sem Ķslensk ęttleišing er ķ sambandi viš.

Um fjįröflunarnefndina

Fjįröflunarnefndin starfar ķ samręmi viš eitt aš meginmarkmišum Ķslenskrar ęttleišingar sem er aš vinna aš velferšarmįlum barna erlendis.

Hlutverk nefndarmanna 
Hlutverk nefndarmanna er aš afla styrkja hjį einstaklingum og fyrirtękjum og safna fé eftir öšrum leišum. Žetta fé er svo m.a. notaš til žess aš styrkja einstök barnaheimili į Indlandi ķ gegnum samtök sem heita Indian Society for Rehabilitation of Children (ISRC) žar sem Anju Roy framkvęmdastjóri ISCR er tengilišur IĘ og kunnug Gušrśnu framkvęmdastjóra, en Anju rįšstafar peningunum eftir žörfum ķ žau verkefni sem eru ķ gangi hverju sinni. Hér er heimasķšahttp://www.orphancareintl.org/India-1.htm

Einnig sendir IĘ peninga til samtaka sem heita Tomorrow Plan Project og er į vegum China Center of Adoption Affairs en žessi samtök veita munašarlausum börnum meš séržarfir lęknisašstoš og endurhęfingu. Hér mį sjį įgęta kynningu į Tomorrow Plan Projecthttp://www.adoptassoc.com/international/china/special_needs/tomorrow_plan/ og hér mį sjį sķšu CCAA en flestar upplżsingar į žessari sķšu eru į Kķnversku.http://www.china-ccaa.org/mtjh/mtjh_list_en.jsp?type=241

Starfsemi nefndarinnar 
Į ašalfundi ķ mars 2007 skilaši fjįröflunarnefnd įrsins 2006 af sér įgętri stöšu. Nefndarmenn höfšu selt stuttermaboli meš merki félagsins meš góšum hagnaši, en gaman er aš segja frį žvķ hér aš hjón sem hafa ęttleitt frį Kķna og bśa žar sendu félaginu žessa boli. Einnig stóš nefndin fyrir skrappnįmskeiši, pakkaši jólapökkum, aflaši styrkja frį fyrirtękjum og seldi hśfur og vettlinga af miklum móš. Nśverandi nefndarmenn eru meš żmis plön į prjónunum en allar hugmyndir eru velžegnar og svo og sjįlfbošališar ķ nefndarstörf og ķ einstök verkefni.

Leišir til aš styrkja 
Ef einstaklingar vilja styrkja starf fjįröflunarnefndina meš 
framlögum žį er aušvelt aš leggja inn į reikning ķ gegn 
heimabanka eša ķ banka.

Ég vil styrkja 
žaš barnaheimili sem žarf helst ašstoš hverju sinni 
513-26-8875 
kt. 531187-2539

Ég vil styrkja 
barnaheimili į Indlandi 
525-14-604555 
kt. 531187-2539

Ég vil styrkja 
barnaheimili ķ Kķna eša verkefniš Tomorrow Plan Project 
525-14-604666 
kt. 531187-2539

Bolir meš merki félagsins

Nś er komin nż sending af fallegu stuttermabolunum. Žeir koma ķ mörgum stęršum, frį 80 - xxxxl og litirnir eru raušur, ljósgrįr, svartur, blįr, bleikur og sęgręnn. Bolirnir kosta kr. 1.500 ķ barnastęršum frį 80-140 og 1.800 frį xs-xxxxl. Žetta eru stęršir fyrir allar fjölskylduna. Bolirnir eru seldir į skrifstofunni og hjį Klöru ķ s. 8645340. Póstsendum.

 

Varningur til sölu

Fjįröflunarnefnd er meš żmsan varning til sölu, smelltu hér til aš skoša auglżsingu yfir varninginn.

 


Svęši