Fréttir

Stjórnarfundur 17.01.2008

Fundur ķ stjórn Ķslenskrar ęttleišingar 17. janśar 2008, kl. 20:00
9. fundur stjórnar eftir ašalfund ķ mars 2007
 
Męttir: Ingibjörg J, Ingibjörg B, Kristjana, Helgi, Karl Steinar og Arnžrśšur, Gušrśn framkvęmdastjóri sat fundinn.
 
Samningur viš Mišlun
Ritnefndin leitaši til Haršar Svavarssonar vegna öflunar auglżsinga ķ afmęlistķmarit ĶĘ. Höršur hafši samband viš Mišlun sem mešal annars sér um auglżsingaöflun fyrir fyrirtęki og félög. Hann lagši fyrir fundinn samningsdrög viš Mišlun sem er tilbśn aš fara ķ žessa vinnu strax ķ nęstu viku. Samningsdrögin voru samžykkt meš smįvęgilegum breytingum og višbót um gildistķmabil, sem veršur śt febrśar. Mišlun vill fį góšar upplżsingar um félagiš og blašiš sem veriš er aš selja auglżsingar ķ. Vęntanlegur śtgįfudagur blašsins žarf aš vera ekki seinna en ķ mars. 
 
Ęttleišingar frį Togo
Karl Steinar og Helgi geršu grein fyrir fundi sem žeir įttu um hugsanlegar ęttleišingar frį Togo.
 
Staša ęttleišinga ķ Kķna
Bištķminn ķ Kķna hefur lengst allverulega og śtlit fyrir aš hann lengist enn meira. Upplżsingar um lengingu bištķmans verša settar į vefsķšuna.      
 
Afmęli ĶĘ
Afmęlišhįtķšin veršur 17. febrśar 2008 frį kl. 15:00 til 17:00. Sent veršur bréf til allra félagsmanna og žeim bošiš ķ afmęliš. Rętt um hvernig hęgt vęri aš vekja athygli į félaginu, starfsemi žess og afmęlinu ķ fjölmišlum.
 
NAC fundur
NAC fundur veršur ķ Danmörku 25. janśar og mun Ingibjörg B. sitja fundinn fyrir hönd ĶĘ. Į fundinum veršur mešal annars rętt sérstaklega um ęttleišingar frį Ežķópķu.
 
Fjįrmįl
Fjįrlaganefnd gaf ĶĘ aukafjįrveitingu upp į 3 milljónir ķ lok įrsins 2007 en įšur hafši félagiš fengiš 6,5 milljónir frį dómsmįlarįšuneytinu. Stašfest er aš fjįrveiting frį dómsmįlarįšuneytingu fyrir įriš 2008 veršur 6,5 milljónir og fjįrveiting frį fjįrlaganefnd veršur 3 milljónir. Gera žarf fjįrhagsįętlun fyrir félagiš fyrir įriš 2008 en fjįrhagsstašan hefur batnaš nokkuš viš žessar aukafjįrveitingar. Dómsmįlarįšuneytiš veitti ĶĘ styrk upp į 600 žśsund vegna afmęlis félagsins.
  
Ašalfundur ĶĘ
Ašalfundur 2008 veršur fimmtudaginn 13. mars kl. 20:00. Fjögur sęti ķ stjórn eru ķ kjöri. Karl Steinar og Pįlmi gefa ekki kost į sér til įframhaldandi stjórnarsetu. Óskaš veršur eftir frambošum til stjórnarsetu į vefsķšu félagsins. Reynt veršur fį Lene Kamm til aš halda erindi į fundinum.
 
Fleira ekki rętt og fundi slitiš.
 
Arnžrśšur Karlsdóttir
Fundarritari

Svęši